-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tặng diễn đàn 1 banner đẹp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
thống
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Icon_minitimeWed Aug 06, 2008 1:27 pm

Mình là admin forum Thống Nhất, tặng các bạn trường Nguyễn Du banner này, tăng tình hữu nghị 2 forum nhé, hehe.
Bạn nào thắc mắc gì cứ pm: i_m_alone_694 nhé.

Nếu rảnh qua chơi nhé các bạn Tặng diễn đàn 1 banner đẹp I_header_bg-1-1
Sweetlifevn
Quản lý tổng thể
Quản lý tổng thể
Sweetlifevn

Nam
Age : 29 Registration date : 15/07/2008 Tổng số bài gửi : 74 Nơi cư ngụ : 29 Hồ xuân Hương Sở Thích : không có Biệt hiệu : HS ND

Bài gửiTiêu đề: Re: Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Icon_minitimeWed Aug 06, 2008 5:51 pm

Rất cám ơn 4r trường Thống Nhất vì cái banner. Tui đảm nhiệm 3 cái việc ấy ở 4r này. Mong tình hữu nghị này sẽ bền lâu.
thongnha
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Icon_minitimeThu Aug 07, 2008 9:51 am

banner tui tặng mà ko để hả ông bạn :D
Trần Ngọc Bảo Anh
Quỷ nhỏ
Quỷ nhỏ
Trần Ngọc Bảo Anh

Nam
Age : 28 Registration date : 24/07/2008 Tổng số bài gửi : 36 Nơi cư ngụ : võ lâm Sở Thích : game onl và đi học....võ thuật Biệt hiệu : 13 tuổi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Icon_minitimeThu Aug 07, 2008 11:54 pm

Uả,bạn tự làm cái ban này hả... sac ,tuy...tui ko biết làm...nhưng,nhìn thấy...hơi xấu xấu..thik cái cũ hơn!!! Tặng diễn đàn 1 banner đẹp 754388
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Tặng diễn đàn 1 banner đẹp Icon_minitime

Tặng diễn đàn 1 banner đẹp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang