-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

For my love

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
H2Teen_ChuPaChips
Hồ ly
Hồ ly
H2Teen_ChuPaChips

Nữ
Age : 30 Registration date : 07/08/2008 Tổng số bài gửi : 105 Nơi cư ngụ : 123 Nguyen Chi Thanh Sở Thích : an ngu nghi choi game Biệt hiệu : binh thuong ko cao ko thap ko map ko gay

Bài gửiTiêu đề: For my love For my love Icon_minitimeSat Aug 09, 2008 4:17 pm

For my love :
Anh àh !
Em chỉ muốn hét lên rằng: " Em yêu anh, yêu anh rất nhiều"
Nhưng đó sẽ mãi là bí mật của riêng em, ngay cả khi anh biết rõ điều đó !

Nếu có ai hỏi em, ngày gì làm em buồn nhất ?
Em sẽ nói với họ: Đó là ngày em ra đi, rời bỏ cái nick mà em đã gởi gắm vào đó những lời yêu anh, để rồi chạy chốn đến nơi không ai biết em là ai, không ai biết em yêu ai, và anh cũng sẽ mãi mãi không tìm thấy những cm của em , sẽ mãi mãi không nhìn thấy em onl nữa
Chỉ vì – em muốn anh quên em – thật nhanh

Nếu có ai hỏi, việc gì làm em đau nhất?
Em sẽ nói đó là việc em tự bóp nghẹt con tim mình làm em đau nhất, … yêu 1 ngươì mà không bao giờ cho phép con tim mình yêu anh, nhớ anh, suốt ngày bao bọc trong một lớp vỏ ốc lạnh lùng, cứng nhắc,….. nhưng anh có biết trong cái vỏ ấy là bao nhiêu là nước mắt, là tình yêu , là nổi nhớ thương em dành cho anh .
Chỉ vì – em và anh ….sẽ không có kết quả

Nếu có 1 ngày anh gọi cho em … nhưng em không nghe thấy …thì anh đừng gọi em nữa, vì em không nghe đâu …. Không fải em không muốn nghe …. Mà vì ….em không dám nghe …. mặc dù chỉ cần quay đầu lại …sẽ được nghe giọng nói ấm áp yêu thương của anh .Chỉ vì – em không muốn anh nghe tiếng nấc của em, nhìn thấy những giọt nước mắt.

Nếu anh hỏi em,có nhớ anh không ?
Em sẽ nói rằng : “ Không ”
Nhưng con tim em đang muốn hét lên rằng : " Có chứ! em nhớ anh nhiều lắm, nỗi nhớ tưởng chừng có thể giết chết em, em buồn, em khóc, em cô đơn, ….và em hạnh phúc khi nhớ đến kỉ niệm của em và anh,….. em lúc nào cũng nhớ đến anh, lúc nào trong đầu em cũng có hình ảnh của anh ….vì con tim em nhớ anh nhiều lắm.
Chỉ vì – em không muốn những cố gắng của em lâu nay .. vỡ tan … em đã rất khó khăn mới quyết định rời bỏ anh …. Giờ …em không thể quay lại."

Chỉ mong rằng – anh sẽ ghét em thật nhìu
Chỉ mong rằng – anh sẽ nhanh chóng bước wa nỗi đau này
Chỉ mong rằng – anh sẽ luôn vui, luôn hạnh phúc

Em đã yêu anh và sẽ vẫn yêu anh.
[N]âu [H]eo
Người giám sát
Người giám sát
[N]âu [H]eo

Nữ
Age : 30 Registration date : 15/07/2008 Tổng số bài gửi : 112 Nơi cư ngụ : 04-08 9/5 ©£ª§§ Sở Thích : ăn-chơy-ngủ Biệt hiệu : phinh phường thui...chơy là bjk...

Bài gửiTiêu đề: Re: For my love For my love Icon_minitimeTue Aug 12, 2008 8:53 am

Bad love...
Yêu thương như giấc mơ
Tỉnh giấc rồi sẽ mất
Nếu có thể, hãy yêu
Khi ta còn nhau...
H2Teen_ChuPaChips
Hồ ly
Hồ ly
H2Teen_ChuPaChips

Nữ
Age : 30 Registration date : 07/08/2008 Tổng số bài gửi : 105 Nơi cư ngụ : 123 Nguyen Chi Thanh Sở Thích : an ngu nghi choi game Biệt hiệu : binh thuong ko cao ko thap ko map ko gay

Bài gửiTiêu đề: Re: For my love For my love Icon_minitimeTue Aug 12, 2008 9:56 am

câu chí lý nhất trong tuần thanks mi Heo iu For my love 754388
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: For my love For my love Icon_minitime

For my love

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang