-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
[N]âu [H]eo
Người giám sát
Người giám sát
[N]âu [H]eo

Nữ
Age : 30 Registration date : 15/07/2008 Tổng số bài gửi : 112 Nơi cư ngụ : 04-08 9/5 ©£ª§§ Sở Thích : ăn-chơy-ngủ Biệt hiệu : phinh phường thui...chơy là bjk...

Bài gửiTiêu đề: Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Icon_minitimeWed Aug 20, 2008 9:22 am

Thời gian mà tớ quen với ấy thật sự không phải là quá nhìu... nhưg nó làm cho tớ hỉu ấy rất nhìu...
Ấy... từg là 1 ng mà tớ rất ghét... chả hỉu vì sao... cứ nhìn mặt ấy... tớ chỉ mún cho ấy 1 trận... thật sự là lúc đó ấy rất đág ghét...
Ấy bjk tớ ghét ấy đấy... mà ấy vẫn thế... vẫn trơ ra thế... chả có 1 hành động đáp lại jì cả... Rồi tớ ko thèm quan tâm đến ấy nữa... Mệt ấy lắm ùi...
Một hôm... tớ đj chơi với nhóm bạn của mình... và bỗng nhjên ấy xuất hiện... tớ thật sự rất ngạc nhjên đấy! 1 ng như ấy làm sao có thể đj với bọn này đc... nhưg ấy đã thật sự thay đổi... ấy cũg nói nhìu... và ấy cũg phá nhìu như tớ... tớ bắt đầu kết thân với ấy...
Tớ kùg ấy đj chơi thật nhìu... cười nói vui vẻ... và rồi 1 ngày đẹp trời... tớ mới nhận ra rằg... tớ thjx ấy...
Nhìn lại ấy nhaz... ấy ko đẹp trai chút nào... nhưg ăn mặc áo quần cũg tạm đc... ấy học giỏi nhaz... Toán là ấy ok lun... đôi lúc tớ hơn đc ấy ko nhiu điểm... ấy lại đến bên... "Giỏi nhaz... cho đây học hỏi với!" ... Nhữg lúc ấy tớ cảm thấy thật vui... ấy thông minh... tính tình ấy nhaz... đến đoạn này tớ chỉ bjk nói là ok... rất chj là ok... tớ thjx tính tình ấy... thật đấy!
Vẫn kùg ấy đj chơi với nhóm bạn... vui lắm nhưg ko bao giờ có không gian riêg cho 2 đứa... có lúc tớ mún nói với ấy nhữg đìu nài lắm... nhưg mà ko đc... Vì tớ bjk rằg... ấy đã thjx 1 ai đó... ko phải là tớ... nhưg ấy vẫn đối xử rất tốt với tớ... tại sao????
Và hình như ấy đã nản... vì ai đó ko đáp lại tình cảm của ấy... nhưg tớ bjk ấy ko quẻn nhanh như thế... tớ hỉu ấy mà... tớ tjn rằg... trong tim ấy... hình ảnh cô ấy vẫn rất quan trọng...
Có khj tớ đã gợi ý tình cảm của mình với ấy... và tớ bjk... ấy đã hỉu đìu đó... Nhưg tớ ko mog sự đáp lại của ấy...
Nhưg càg ngày ấy càg đối tốt với tớ là sao??? Có pải đag mún đùa jỡn...??? Hay thế nào đó ???
Tớ cảm thấy khó xử với ấy... nhưg khj đối diện với ấy... tớ chẳg để lộ tí nào cả... vẫn bình thườg như mọi ngày...
Nhưg tớ mún bjk thật sự ... tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...???
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam
Age : 29 Registration date : 12/07/2008 Tổng số bài gửi : 379 Nơi cư ngụ : Làng xe xích lô °·♪·«♫◄ 8/5 Pro ►♫»·♪·∙° Sở Thích : §ock hàng, giết người iu, ăn thịt trâu, đi chơi, hóng mát, ăn sinh tố, cà rem.. ! Biệt hiệu : ~~Đội trưởng xe xích lô~~

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Icon_minitimeThu Aug 21, 2008 9:22 am

Gút! +10đ
huynhducdat33
Quản lý tổng thể
Quản lý tổng thể
huynhducdat33

Nam
Age : 29 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 290 Nơi cư ngụ : †™—+«¦»Clan-[XIII]«¦»+—™† Sở Thích : CrossFire (Đặc biệt là ghost) Biệt hiệu : Loading.....

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Icon_minitimeThu Aug 21, 2008 10:43 am

câu trả lời cho đề bài nè: ngăn thùng rác Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? 273226
http://class85nd.forever.as/
H2Teen_ChuPaChips
Hồ ly
Hồ ly
H2Teen_ChuPaChips

Nữ
Age : 30 Registration date : 07/08/2008 Tổng số bài gửi : 105 Nơi cư ngụ : 123 Nguyen Chi Thanh Sở Thích : an ngu nghi choi game Biệt hiệu : binh thuong ko cao ko thap ko map ko gay

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Icon_minitimeThu Aug 21, 2008 8:09 pm

hay lúm có đìu cho tao hỏi tí ấy đó là ấy lào thế???? Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? 2127 Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? 321838
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam
Age : 29 Registration date : 12/07/2008 Tổng số bài gửi : 379 Nơi cư ngụ : Làng xe xích lô °·♪·«♫◄ 8/5 Pro ►♫»·♪·∙° Sở Thích : §ock hàng, giết người iu, ăn thịt trâu, đi chơi, hóng mát, ăn sinh tố, cà rem.. ! Biệt hiệu : ~~Đội trưởng xe xích lô~~

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Icon_minitimeThu Aug 21, 2008 9:47 pm

Close ! Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? 247591
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...??? Icon_minitime

Tớ nằm ngăn nào trong tim ấy...???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang