-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam
Age : 28 Registration date : 12/07/2008 Tổng số bài gửi : 379 Nơi cư ngụ : Làng xe xích lô °·♪·«♫◄ 8/5 Pro ►♫»·♪·∙° Sở Thích : §ock hàng, giết người iu, ăn thịt trâu, đi chơi, hóng mát, ăn sinh tố, cà rem.. ! Biệt hiệu : ~~Đội trưởng xe xích lô~~

Bài gửiTiêu đề: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 8:50 pm

Như cũ nhá, lần này phỏng vấn admin là...tui Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 820946
Mọi người hỏi 3 câu không lấm tới phạm vi riêng tư nhá
Ví dụ:
-Thích ai?
Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 853945 Cứ cố gắng mà chém nhé Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 261158 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 293141
candy_sitinh
Người giám sát
Người giám sát
candy_sitinh

Nữ
Age : 28 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 260 Nơi cư ngụ : ღ--»[Trai' tim kẻ si tình]«--ღ Sở Thích : Go out with ox and my friend,chat chit ,nghe nhạc,ca hat'.....chọc tức ng` #he`he` Biệt hiệu : ♪•○○ ღ--»[߀££]«--ღ○○•♪

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 9:25 am

Sax chưa kia`!!!!!!iem chém admin đak~! Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 12155
1.có bao h` Admin mắc một sai lâm` quá lơn'......(khiến bản thân và ng` # hok thía neo` tha thứ đc hem?)
2.Theo Admin ,điều gj` quan trọng nhất đối với chính bản thân Admin
3.ah` !!!!mối tinh` đầu của Admin i' kia` !!!có nhăng nhố nhưAdmin nghi~ hok?
Iem xin hik'.....nhương` chỗ cho ng` # chem' Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 293141
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam
Age : 28 Registration date : 12/07/2008 Tổng số bài gửi : 379 Nơi cư ngụ : Làng xe xích lô °·♪·«♫◄ 8/5 Pro ►♫»·♪·∙° Sở Thích : §ock hàng, giết người iu, ăn thịt trâu, đi chơi, hóng mát, ăn sinh tố, cà rem.. ! Biệt hiệu : ~~Đội trưởng xe xích lô~~

Bài gửiTiêu đề: trả lời "Thanh" Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 9:45 am

candy_sitinh đã viết:
Sax chưa kia`!!!!!!iem chém admin đak~! Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 12155
1.có bao h` Admin mắc một sai lâm` quá lơn'......(khiến bản thân và ng` # hok thía neo` tha thứ đc hem?)
2.Theo Admin ,điều gj` quan trọng nhất đối với chính bản thân Admin
3.ah` !!!!mối tinh` đầu của Admin i' kia` !!!có nhăng nhố như Admin nghi~ hok?
Iem xin hik'.....nhương` chỗ cho ng` # chem' Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 293141
Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 463622 Bà này cầm blade chém tui à!!!
1. Sai lầm lớn thì mắc roài. Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 247591 Chưa khi nào có chuyện bản thân và người khác không tha thứ được Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 982714 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 614927 . Admin dễ mến mà Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 765473 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 791707 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 909489 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 781549 .
2. Điều quan trọng nhất là phải giữ gìn forum này phát triển, đẹp. Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 203716 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 799431 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 657382 .( Mong ai là mem cũng nghĩ thế Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 483532 )
3. Nhăng nhố là sao nhỉ??? Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 79461 Mối tình mà nhăng nhố à! Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 797285 .
Câu này khi nào trả lời tớ nhăng nhố thế nào thì tớ trả lời cho Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 33690 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 742961 .
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 10:32 am

hjz, phỏng vấn ế ghê trời. Không ai chém mạnh hơn nhỉ Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 162368
mightystar
Quỷ nhỏ
Quỷ nhỏ
mightystar

Nữ
Age : 28 Registration date : 24/08/2008 Tổng số bài gửi : 48 Nơi cư ngụ : 348street Sở Thích : english songs Biệt hiệu : no

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 11:35 am

có bao giờ mi điên vì tình ko Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 191361
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 11:38 am

Không nơi!! Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 982714 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 614927 (Mi còn có thể 2 câu nữa) Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 47367
[85]yieng
Hồ ly
Hồ ly
[85]yieng

Nam
Age : 29 Registration date : 15/07/2008 Tổng số bài gửi : 135 Nơi cư ngụ : goog Sở Thích : bán nỗi buồn cho những kẻ dư vui Biệt hiệu : chẳng có gì là hoàn hảo và tuệt đối

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 6:27 pm

đây đây chém nhanh cả nguội
1.đã nói i love u với mấy người rùi
2.có khi náo admin cầu hôn mà bị từ chối chưa
3.thất tình lần nào chưa
http://www.class75pro.notlong.com
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 6:54 pm

[75]yieng đã viết:
đây đây chém nhanh cả nguội
1.đã nói i love u với mấy người rùi
2.có khi náo admin cầu hôn mà bị từ chối chưa
3.thất tình lần nào chưa
Dạ thưa anh Yên, em xin trả lời. Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 703721
1. Chưa dám nói với nhỏ nào cả. Ngại lắm!! Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 820946 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 909609 Adore .
2. Chưa cầu hôn mà bị từ chối thì không thể Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 472372 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 983910 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 47367 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 273226 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 692841 .
3. Có đấy, đã có rồi nhưng không thể tiết lộ Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 804679 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 316795 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 162368 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 736441 .
Rồi, ai chém nữa thì admin solo hết Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 982714 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 614927 .
makeyou_like
Thành viên mới
Thành viên mới
makeyou_like

Nam
Age : 29 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 1 Nơi cư ngụ : Hue city Sở Thích : sport and game Biệt hiệu : tui là một con người đơn giản và vui vẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 11:41 am

e hem`, đây là bài viết đầu tiên của tui nếu có gì kô phải thi` xin mọi người cân nhắc gium` Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 657382
Và bây giơ` thi` tui xin phép được chém Admin Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 422563
1. Admin đã để y' đến em nao` chưa? (phải trả lơì thành thật nghe Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 853945 )
2. Admin nhận xét như thế nao` về girls trong lớp mình?
3. Admin vui nhất khi nào và bùn nhất khi nào?
http://www.nguyendu.tk/
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 11:47 am

Hehe, cây đao chém mạnh nhất trong các loại đao Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 247591
Bởi vì là bài viết đầu tiên nên tớ sẽ tôn trọng và trả lời thật lòng cho bác.
1. Đã có ngía, 1 em duy nhất !! Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 162368
2. Girl lớp mình thì tuyệt vời hết chê Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 982714 ; so cũng có 1 vài gương mặt quá ưu tú i Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 47367 .
3. Vui nhất khi được thấy con nhỏ mình nghía cười Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 742961 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 765473 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 791707 . Buồn nhất khi con nhỏ đó phớt lờ mình, không chịu nghe mình nói Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 79897 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 797285 .
Oh hô hô !! ~"~ Tớ trả lời hết roài nhé Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 293141 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 261158
Sweetlifevn
Quản lý tổng thể
Quản lý tổng thể
Sweetlifevn

Nam
Age : 29 Registration date : 15/07/2008 Tổng số bài gửi : 74 Nơi cư ngụ : 29 Hồ xuân Hương Sở Thích : không có Biệt hiệu : HS ND

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 3:25 pm

1. Admin thích người đầu tiên vào lúc nào?
2. Và khi nào Admin sẽ dám nói 1 câu "I love you" với người khác?
3. Sở thích của Admin là gì?
Click
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Chủ tịch NDSS4R.co.cc
Click

Nam

Bài gửiTiêu đề: trả lời thuyên Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 9:30 pm

Sweetlifevn đã viết:
1. Admin thích người đầu tiên vào lúc nào?
2. Và khi nào Admin sẽ dám nói 1 câu "I love you" với người khác?
3. Sở thích của Admin là gì?
hình như ai cũng thích chém kiểu hỏi thích với là yê không à Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 703721 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 162368 .
Nhưng admin cũng phải trả lời nốt !!
Tớ trả lời nè
1. Tớ thích người đầu tiên vào năm tớ học lớp 7
2. Khi tớ nghĩ tớ và cô ấy đủ can đảm tiến đến thân thiết hơn Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 114831 .- cười (cái này cũng tuỳ con gái thôi vì tuổi này con gái khó mà chấp nhận vì chưa nghĩ đến đâu Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 33690 )
3. Sở thích là forum và có thật nhiều tiền để nâng cấp forum Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 765473 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 909489 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 791707 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 799431 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 293141
mightystar
Quỷ nhỏ
Quỷ nhỏ
mightystar

Nữ
Age : 28 Registration date : 24/08/2008 Tổng số bài gửi : 48 Nơi cư ngụ : 348street Sở Thích : english songs Biệt hiệu : no

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 9:36 pm

chuyện lạ nghe mi mà cũng có người yêu imposible Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 472372 Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi 293141
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi Icon_minitime

Phỏng vấn admin :"♪[R]ain♪" !! Pro lém nhé. Zô nhanh đi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang