-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- Nguyễn Du -‘๑’-

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tui mở đầu nè

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
huynhducdat33
Quản lý tổng thể
Quản lý tổng thể
huynhducdat33

Nam
Age : 29 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 290 Nơi cư ngụ : †™—+«¦»Clan-[XIII]«¦»+—™† Sở Thích : CrossFire (Đặc biệt là ghost) Biệt hiệu : Loading.....

Bài gửiTiêu đề: Tui mở đầu nè Tui mở đầu nè Icon_minitimeWed Jul 23, 2008 4:13 pm

Những sinh vật lạ dưới đại dương

Tui mở đầu nè Tn_sinhbien2378
Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23781
Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23782
Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23783Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23785
Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23786Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23787
Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23788
Tui mở đầu nè Tn_sinhbien23789
http://class85nd.forever.as/
huynhducdat33
Quản lý tổng thể
Quản lý tổng thể
huynhducdat33

Nam
Age : 29 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 290 Nơi cư ngụ : †™—+«¦»Clan-[XIII]«¦»+—™† Sở Thích : CrossFire (Đặc biệt là ghost) Biệt hiệu : Loading.....

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui mở đầu nè Tui mở đầu nè Icon_minitimeWed Jul 23, 2008 4:15 pm

Con nai màu nâu vàng có hai khung xương chậu riêng biệt và sử dụng từng chân để di chuyển.

Con vật đặc biệt này cũng có 2 cái đuôi nhưng một con trong số đó đã bị phẫu thuật cắt bỏ do bị thương sau cuộc tấn công của 2 con chó nhà Melissa và Alan Dunagan.
Tui mở đầu nè Naisau23718
Con nai 6 chân dường như là kết quả của một cặp song sinh nhưng không thành.

Hiện tại, con nai 6 chân đang hồi phục ở bệnh viện vật nuôi ở Rome, bang George. Bác sĩ thú y Dan Pate nói: “Đó thực sự là một con vật không bình thường. Có vẻ như con nai có một người anh em song sinh nhưng không thành”.

Bà Dunagan nói: “Chúng tôi không phát hiện điều gì bất thường cho tới khi nhốt 2 con chó vào chuồng và định thả con nai ra thì phát hiện thấy nó có 6 chân”.

Con nai đặc biệt sẽ được đưa tới một trung tâm chăm sóc tại Đại học George khi nó hồi phục.

Nguồn: Dantri.com
To be continued...

Được sửa bởi huynhducdat33 ngày Thu Jul 24, 2008 11:48 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Ghi nguồn)
http://class85nd.forever.as/
[85]yieng
Hồ ly
Hồ ly
[85]yieng

Nam
Age : 29 Registration date : 15/07/2008 Tổng số bài gửi : 135 Nơi cư ngụ : goog Sở Thích : bán nỗi buồn cho những kẻ dư vui Biệt hiệu : chẳng có gì là hoàn hảo và tuệt đối

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui mở đầu nè Tui mở đầu nè Icon_minitimeWed Jul 23, 2008 7:07 pm

trích nguồn mô ghi rỏ hấy
để họ bít mình spam
http://www.class75pro.notlong.com
Sweetlifevn
Quản lý tổng thể
Quản lý tổng thể
Sweetlifevn

Nam
Age : 29 Registration date : 15/07/2008 Tổng số bài gửi : 74 Nơi cư ngụ : 29 Hồ xuân Hương Sở Thích : không có Biệt hiệu : HS ND

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui mở đầu nè Tui mở đầu nè Icon_minitimeThu Jul 24, 2008 7:54 am

tìm được hí cái ni hay hí!! Thanks nhìu nha. In ảnh ra bỏ vào nhà buổi đêm nhìn là hoảng luôn!! Tui mở đầu nè 114831 Tui mở đầu nè 678534 :2T-khicon-(105): :2T-khicon-(54):
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui mở đầu nè Tui mở đầu nè Icon_minitime

Tui mở đầu nè

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang